ข่าว ไลฟ์สกอร์
Thai League 3

โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : พิษณุโลกลุ้นลุยแชมเปี้ยนส์ลีก

17:48 GMT+7 25/2/22
โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : พิษณุโลกลุ้นลุยแชมเปี้ยนส์ลีก
ไทยลีก 3 เดินทางมาถึงเกมสุดท้ายของฤดูกาล โดยเหลือที่ว่างสำหรับรอบแชมเปี้ยนส์ลีกแค่ 2 ที่เท่านั้น สุดสัปดาห์นี้แข่งขันครบ 6 โซน เช็คโปรแกรมได้ที่นี่

ฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก (ไทยลีก 3) นัดสุดท้ายของฤดูกาล 2021/22 ในโปรแกรมสุดสัปดาห์นี้ วันที่ 26-27 กุมภาพันธ์ 2565 มีการแข่งขันทั้งหมด 6 โซน

โกล ประเทศไทย อัปเดตสถานการณ์ปัจจุบัน โดยมี 10 ทีมที่การันตีตั๋วรอบแชมเปี้ยนส์ลีก ดังนี้

โซนกรุงเทพและปริมณฑล : ม.นอร์ทกรุงเทพ, เหลืออีก 1 ทีม

โซนเหนือ : อุทัยธานี เอฟซี (แชมป์), เหลืออีก 1 ทีม

โซนใต้ : กระบี่ เอฟซี (แชมป์), นครศรี ยูไนเต็ด

โซนตะวันออก : พัทยา ดอลฟินส์ (แชมป์), ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ : เมืองเลย ยูไนเต็ด (แชมป์), ศรีสะเกษ เอฟซี

โซนตะวันตก : สระบุรี ยูไนเต็ด (แชมป์), ม.ปทุมธานี

ขณะที่โปรแกรมการแข่งขันมังกรฟ้า ลีก ในสุดสัปดาห์นี้ มีดังต่อไปนี้

วันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2565

โซนเหนือ (นัดที่ 22)

เวลา 15.30 น. เชียงราย ซิตี้ พบ น่าน เอฟซี

เวลา 15.30 น. แม่โจ้ ยูไนเต็ด พบ วัดโบสถ์ ซิตี้

เวลา 15.30 น. นครแม่สอด ยูไนเต็ด พบ เชียงราย ล้านนา

เวลา 15.30 น. พิษณุโลก เอฟซี พบ นอร์เทิร์นตาก ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. สี่แคว ซิตี้ พบ กำแพงเพชร เอฟซี

เวลา 15.30 น. อุตรดิตถ์ เอฟซี พบ อุทัยธานี เอฟซี

โซนตะวันออก (นัดที่ 22)

เวลา 15.30 น. สระแก้ว เอฟซี พบ สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. ปลวกแดง ยูไนเต็ด พบ อัศวิน เกาะขวาง เอฟซี

เวลา 15.30 น. นาวิกโยธิน เอฟซี พบ กองเรือยุทธการ

เวลา 15.30 น. จันทบุรี เอฟซี พบ ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี

เวลา 15.30 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด พบ บ้านบึง เอฟซี

เวลา 15.30 น. สอ.รฝ.เอฟซี พบ พัทยา ดอลฟินส์ฯ

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดที่ 26)

เวลา 15.30 น. มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี พบ อุบล ครัวนภัส เอฟซี

เวลา 15.30 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี พบ นครราชสีมา ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด พบ ขอนแก่นมอดินแดง เอฟซี

เวลา 15.30 น. สุรินทร์ ซิตี้ พบ สกลนคร ทรูวิชัน เอฟซี

เวลา 15.30 น. อุดร ยูไนเต็ด พบ ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. ยโสธร เอฟซี พบ สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี

วันอาทิตย์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2565

โซนกรุงเทพและปริมณฑล (นัดที่ 26)

เวลา 15.30 น. บางกอก เอฟซี พบ อินเตอร์ แบงค็อก

เวลา 15.30 น. เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด พบ จามจุรี ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี พบ นนทบุรี ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. ม.นอร์ทกรุงเทพ พบ ทหารอากาศ เอฟซี

เวลา 15.30 น. เอสทีเค เมืองนนท์ พบ ธนบุรี ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. สมุทรปราการ เอฟซี พบ พราม แบงค็อก

เวลา 15.30 น. สยาม เอฟซี พบ ทหารบก เอฟซี

โซนใต้ (นัดที่ 26)

เวลา 15.30 น. สตูล ยูไนเต็ด พบ ปัตตานี เอฟซี

เวลา 15.30 น. นครศรี ยูไนเต็ด พบ กระบี่ เอฟซี

เวลา 15.30 น. ป่าตอง ซิตี้ พบ เอ็มเอชคอน สุราษฎร์ฯ ซิตี้

เวลา 15.30 น. สุราษฎร์ธานี เอฟซี พบ ยาลอ ซิตี้

เวลา 15.30 น. ตรัง เอฟซี พบ นรา ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด พบ พัทลุง เอฟซี

โซนตะวันตก (นัดที่ 26)

เวลา 15.30 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด พบ สระบุรี ยูไนเต็ด

เวลา 15.30 น. อ่างทอง เอฟซี พบ กาญจนพัฒน์ เอฟซี

เวลา 15.30 น. หัวหิน ซิตี้ พบ ทวีวัฒนา สมุทรสาครฯ

เวลา 15.30 น. สมุทรสงคราม เอฟซี พบ ม.ปทุมธานี

เวลา 15.30 น. สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี พบ ชัยนาท ยูไนเต็ด